Ragnheiður Jónsdóttir | júní. 7. 2013 | 19:15

Rástímar 1. og 2. hrings á Opna bandaríska – Tiger spilar með Rory og Adam Scott

Nú er búið að gefa út rástíma á 113. Opna bandaríska risamótinu, sem fram fer á Merion golfvellinum (sem er par-70 6996 yarda), í Ardmore, Pennsylvaníu að þessu sinni og hefst 13. júní (þ.e. fimmtudaginn eftir viku). Rástímarnir og ráshópar eru eftirfarandi:

1. hringur (Upphafsteigur Nr. 1), 2. hringur  (Upphafsteigur Nr. 11)

6:45AM-12:45PM: Cliff Kresge, Heathrow, Fla.; Roger Tambellini, Scottsdale, Ariz.; TBD

6:56AM-12:56PM: TBD; Yui Ueda, Japan; John Parry, England

7:07AM-1:07AM: Nick Watney, Henderson, Nev.; Peter Hanson, Svíþjóð; Hunter Mahan, Dallas

7:18AM-1:18PM: Lucas Glover, Sea Island, Ga.; Paul Casey, England; Bill Haas, Greenville, S.C.

7:29AM-1:29PM: Aaron Baddeley, Australia; Rory Sabbatini, Suður-Afrika; David Lingmerth, Svíþjóð

7:40AM-1:40PM: George Coetzee, Suður-Afríka; Martin Laird, Skotland; Marcel Siem, Þýskaland

7:51AM-1:51PM: Jerry Kelly, Madison, Wis.; Charley Hoffman, San Diego; John Huh, Lewisville, Texas

8:02AM-2:02PM: Henrik Stenson, Svíþjóð; Ryan Moore, Las Vegas; Robert Garrigus, Phoenix

8:13AM-2:13PM: TBD; Simon Khan, England; Ted Potter Jr., Silver Springs, Fla.

8:24AM-2:24PM: Shawn Stefani, Baytown, Texas; a-Michael Kim, Del Mar, Calif.; Nicholas Thompson, PB Gardens, Fla.

8:35AM-2:35PM: Chris Doak, Skotland; Andrew Svoboda, PB Gardens, Fla.; Douglas LaBelle II, Mt. Pleasant, Mich.

8:46AM-2:46PM: Kevin Sutherland, Sacramento, Calif.; Matt Weibring, Dallas; Randall Hutchison, Traverse City, Mich.

8:57AM-2:57PM: a-Cory McElyea, Santa Cruz, Calif.; Ryan Nelson, Charleston, S.C.; John Hahn, Hudson, Ohio

============================================

12:30PM-7AM: David Toms, Shreveport, La.; Darren Clarke, N. Írland; Jose Maria Olazabal, Spánn

12:41PM-7:11AM: Geoff Ogilvy, Ástralia; Angel Cabrera, Argentina; Paul Lawrie, Skotland

12:52PM-7:22AM: Luke Donald, England; Lee Westwood, England; Martin Kaymer, Þýskaland

1:03PM-7:33AM: Jim Furyk, PV Beach, Fla.; Graeme McDowell, N-Írlandand; Zach Johnson, Cedar Rapids, Iowa

1:14PM-7:44AM: Tiger Woods, Hobe Sound, Fla.; Rory McIlroy, N-Írland; Adam Scott, Ástralia

1:25PM-7:55AM: Thongchai Jaidee, Thailand; Gonzalo Fernandez-Castano, Spánn;Thorbjorn Olesen, Danmörk

1:36PM-8:06AM: Webb Simpson, Charlotte, N.C.; a-Steven Fox, Hendersonville, Tenn.;Ernie Els, Suður-Afríka

1:47PM-8:17AM: TBD; Joe Ogilvie, Austin, Texas; Luke Guthrie, Quincy, Ill.

1:58PM-8:28AM: Josh Teater, Lexington, Ky.; Yoshinobu Tsukada, Japan; Eddie Pepperell, England

2:09PM-8:39AM: Edward Loar, Dallas; Morten Orum Madsen, Danmörk; Jung-Gon Hwang, Kórea

2:20PM-8:50AM: a-Max Homa, Valencia, Calif.; Russell Knox, Skotland; Matt Bettencourt, Spartanburg, S.C.

2:31PM-9:01AM: Adam Hadwin, Kanada; John Nieporte, Boca Raton, Fla.; Jim Herman, Palm City, Fla.

2:42PM-9:12AM: Brandon Brown, Shelbyville, Ky.; a-Grayson Murray, Raleigh, N.C.; Jesse Smith, Barrington, N.H.


Hringur  1 (Nr. 11), Hringur 2 (Nr. 1)

7AM-12:30PM: Bubba Watson, Bagdad, Fla.; Dustin Johnson, Jupiter, Fla.; Nicolas Colsaerts, Belgía

7:11AM-12:41PM: Phil Mickelson, Rancho Santa Fe, Calif.; Steve Stricker, Madison, Wis.;Keegan Bradley, Woodstock, Vt.

7:22AM-12:52PM: Matt Kuchar, St. Simons, Ga.; Justin Rose, England; Brandt Snedeker, Nashville, Tenn.

7:33AM-1:03PM: Louis Oosthuizen, Suður-Afríka; Charl Schwartzel, Suður-Afríka; Tim Clark, Scottsdale, Ariz.

7:44AM-1:14PM: Sergio Garcia, Spánn; Stewart Cink, Duluth, Ga.; Padraig Harrington, Írland

7:55AM-1:25PM: Ian Poulter, England; Jason Dufner, Auburn, Ala.; Boo Weekley, Jay, Fla.

8:06AM-1:36PM: Rickie Fowler, Jupiter, Fla.; Matteo Manassero, Ítalía; Jason Day, Ástralía

8:17AM-1:47PM: Y.E. Yang, Kórea; Fredrik Jacobson, Svíþjóð; Hiroyuki Fujita, Japan

8:28AM-1:58PM: Scott Stallings, Knoxville, Tenn.; John Peterson, Baton Rouge, La.;Robert Karlsson, Svíþjóð

8:39AM-2:09PM: Jay Don Blake, St. George, Utah; Brandt Jobe, Argyle, Texas; Michael Campbell, Nýja-Sjáland

8:50AM-2:20PM: David Hearn, Kanada; TBD; Jaco Van Zyl, Suður-Afríka

9:01AM-2:31PM: a-Kevin Phelan, Írland; Wil Collins, Rapid City, S.D.; TBD

9:12AM-2:42PM: a-Cheng-Tsung Pan, Taipei; Mackenzie Hughes, Kanada; Geoffrey Sisk, Marshfield, Mass.

============================================

12:45PM-6:45AM: Justin Hicks, Wyandotte, Mich.; David Howell, England; Brian Stuard, Jackson, Mich.

12:56PM-6:56AM: Brendan Steele, Irvine, Calif.; Estanislao Goya, Argentina; Peter Hedblom, England

1:07PM-7:07AM: Marc Leishman, Ástralia; John Senden, Ástralia; Marcus Fraser, Ástralia

1:18PM-7:18AM: Scott Langley, Manchester, Mo.; a-Chris Williams, Moscow, Idaho; Morgan Hoffmann, Jupiter, Fla.

1:29PM-7:29AM: Michael Thompson, Birmingham, Ala.; a-Michael Weaver, Fresno, Calif.;Casey Wittenberg, Memphis, Tenn.

1:40PM-7:40AM: K.J. Choi, Kórea; Francesco Molinari, Ítalía; Carl Pettersson, Svíþjóð

1:51PM-7:51AM: Scott Piercy, Las Vegas; Kevin Chappell, Fresno, Calif.; Jamie Donaldson, Wales

2:02PM-8:02AM: Bo Van Pelt, Tulsa, Okla.; Kevin Streelman, Scottsdale, Ariz.; D.A. Points, Windermere, Fla.

2:13PM-8:13AM: Branden Grace, Suður-Afríka; Sang-Moon Bae, Kórea; Russell Henley, Macon, Ga.

2:24PM-8:24AM: Hideki Matsuyama, Japan; Billy Horschel, Jacksonsville, Fla.; Jordan Spieth, Dallas

2:35PM-8:35AM: Mathew Goggin, Australia; Steven Alker, Nýja-Sjáland; Alistair Presnell, Ástralia

2:46PM-8:46AM: Matt Harmon, Grand Rapids, Mich.; a-Gavin Hall, Pittsford, N.Y.; Bio Kim, Kórea

2:57PM-8:57AM: Zack Fischer, Wake Village, Texas; Ryan Sullivan, Winston-Salem, N.C.; Brandon Crick, McCook, Neb.