Þórdís Geirsdóttir, GK. Mynd: Golf 1
Ragnheiður Jónsdóttir | júní. 19. 2013 | 08:10

GV: Þórdís Geirs sigraði á Magnúsínu!

S.l. laugardag 15. júní 2013 fór fram kvennamótið Magnúsína úti í Vestmannaeyjum.

Þátttakendur voru 38 og luku 35 keppni.

Hópur Keiliskvenna gerði sér ferð út í Eyjar til  að keppa í mótinu og sigurvegari í höggleiknum var Þórdís Geirsdóttir, GK á 82 höggum.

Í punktakeppninni var sigurvegarinn Auður Elísabet Jóhannsdóttir, GR, á 34 punktum.

Úrslit úr höggleikshluta mótsins var eftirfarandi: 

1 Þórdís Geirsdóttir GK 4 F 41 41 82 12 82 82 12
2 Auður Elísabet Jóhannsdóttir GR 15 F 43 46 89 19 89 89 19
3 Bryndís Laila Ingvarsdóttir GR 13 F 47 45 92 22 92 92 22
4 Hildur A Pálsdóttir GR 19 F 47 45 92 22 92 92 22
5 Helga Ragnarsdóttir GR 19 F 42 50 92 22 92 92 22
6 Karín Herta Hafsteinsdóttir GV 17 F 44 50 94 24 94 94 24
7 Guðrún Axelsdóttir GR 18 F 47 52 99 29 99 99 29
8 Katrín Harðardóttir GV 20 F 46 53 99 29 99 99 29
9 Guðrún Geirsdóttir GR 24 F 49 53 102 32 102 102 32
10 Hrafnhildur Óskarsdóttir GR 18 F 45 58 103 33 103 103 33
11 Jónína Rútsdóttir GR 21 F 53 52 105 35 105 105 35
12 Dagbjört Bjarnadóttir GK 21 F 53 53 106 36 106 106 36
13 Irma Mjöll Gunnarsdóttir GR 28 F 56 51 107 37 107 107 37
14 Ágústa Kristjánsdóttir GO 28 F 51 56 107 37 107 107 37
15 Margrét Berg Theódórsdóttir GK 12 F 61 50 111 41 111 111 41
16 Kristín Ásmundsdóttir GV 28 F 53 60 113 43 113 113 43
17 Erla Fanný Sigþórsdóttir GV 28 F 51 62 113 43 113 113 43
18 Gyða María Hjartardóttir GK 23 F 55 59 114 44 114 114 44
19 Hrönn Harðardóttir GV 28 F 57 59 116 46 116 116 46
20 Guðný Jónsdóttir GR 18 F 60 57 117 47 117 117 47
21 Sonja Þorsteinsdóttir GR 28 F 54 63 117 47 117 117 47
22 Guðrún Sigurlaug Ólafsdóttir GR 26 F 61 57 118 48 118 118 48
23 Guðbjörg M Matthíasdóttir GV 28 F 59 59 118 48 118 118 48
24 Vilborg Gísladóttir GK 28 F 59 60 119 49 119 119 49
25 Magnúsína Ágústsdóttir GV 28 F 55 64 119 49 119 119 49
26 Inga Jóna Stefánsdóttir GR 25 F 55 64 119 49 119 119 49
27 Ragnheiður Ríkharðsdóttir GK 28 F 59 61 120 50 120 120 50
28 Ólöf Baldursdóttir GK 26 F 57 63 120 50 120 120 50
29 Ingibjörg Magnúsdóttir GS 28 F 60 61 121 51 121 121 51
30 Ólöf Ásta Farestveit GK 28 F 58 63 121 51 121 121 51
31 Auðbjörg Erlingsdóttir GR 26 F 59 63 122 52 122 122 52
32 Edda Hannesdóttir GR 28 F 60 64 124 54 124 124 54
33 Elín Guðmundsdóttir GKG 28 F 59 65 124 54 124 124 54
34 Sigríður Þórsdóttir 28 F 65 63 128 58 128 128 58
35 Ingibjörg Pétursdóttir GV 26 F 60 71 131 61 131 131 61
36 Rakel Þorsteinsdóttir GJÓ 0
37 Anna Día ErlingsdóttirForföll 28 F 46 53 99 29 99 99 29
38 Anna Björk Hyldal SveinsdóttirRegla 6-3: Rástímar og riðlar GKJ 0

Úrslit úr holukeppnishluta mótsins var eftirfarandi: 

1 Auður Elísabet Jóhannsdóttir GR 15 F 17 17 34 34 34
2 Hildur A Pálsdóttir GR 19 F 15 18 33 33 33
3 Helga Ragnarsdóttir GR 19 F 20 13 33 33 33
4 Karín Herta Hafsteinsdóttir GV 17 F 17 13 30 30 30
5 Guðrún Geirsdóttir GR 24 F 16 13 29 29 29
6 Þórdís Geirsdóttir GK 4 F 13 15 28 28 28
7 Bryndís Laila Ingvarsdóttir GR 13 F 12 15 27 27 27
8 Irma Mjöll Gunnarsdóttir GR 28 F 12 15 27 27 27
9 Katrín Harðardóttir GV 20 F 16 11 27 27 27
10 Ágústa Kristjánsdóttir GO 28 F 17 10 27 27 27
11 Dagbjört Bjarnadóttir GK 21 F 12 13 25 25 25
12 Guðrún Axelsdóttir GR 18 F 15 10 25 25 25
13 Jónína Rútsdóttir GR 21 F 10 14 24 24 24
14 Kristín Ásmundsdóttir GV 28 F 15 9 24 24 24
15 Erla Fanný Sigþórsdóttir GV 28 F 17 7 24 24 24
16 Hrafnhildur Óskarsdóttir GR 18 F 17 6 23 23 23
17 Sonja Þorsteinsdóttir GR 28 F 15 7 22 22 22
18 Magnúsína Ágústsdóttir GV 28 F 13 7 20 20 20
19 Inga Jóna Stefánsdóttir GR 25 F 13 7 20 20 20
20 Ragnheiður Ríkharðsdóttir GK 28 F 10 9 19 19 19
21 Hrönn Harðardóttir GV 28 F 11 8 19 19 19
22 Ólöf Baldursdóttir GK 26 F 11 8 19 19 19
23 Margrét Berg Theódórsdóttir GK 12 F 6 12 18 18 18
24 Guðbjörg M Matthíasdóttir GV 28 F 9 9 18 18 18
25 Ingibjörg Magnúsdóttir GS 28 F 10 8 18 18 18
26 Gyða María Hjartardóttir GK 23 F 10 8 18 18 18
27 Vilborg Gísladóttir GK 28 F 11 7 18 18 18
28 Edda Hannesdóttir GR 28 F 12 6 18 18 18
29 Ólöf Ásta Farestveit GK 28 F 10 6 16 16 16
30 Guðrún Sigurlaug Ólafsdóttir GR 26 F 6 9 15 15 15
31 Elín Guðmundsdóttir GKG 28 F 9 6 15 15 15
32 Guðný Jónsdóttir GR 18 F 6 8 14 14 14
33 Auðbjörg Erlingsdóttir GR 26 F 8 5 13 13 13
34 Sigríður Þórsdóttir 28 F 5 6 11 11 11
35 Ingibjörg Pétursdóttir GV 26 F 9 2 11 11 11
36 Rakel Þorsteinsdóttir GJÓ 0
37 Anna Björk Hyldal SveinsdóttirRegla 6-3: Rástímar og riðlar GKJ 0
38 Anna Día ErlingsdóttirForföll 28 F 22 13 35 35 35