Ragnheiður Jónsdóttir | júlí. 15. 2019 | 07:00

GL: Valdís Þóra og Stefán Orri klúbbmeistarar 2019

Meistaramót Golfklúbbsins Leynis á Akranesi fór fram dagana.

Þátttakendur, sem luku keppni voru 126 og kepptu þeir í 17 flokkum.

Klúbbmeistarar GL 2019 eru þau Valdís Þóra Jónsdóttir og Stefán Orri Ólafsson.

Sjá má úrslit í öllum flokkum hér fyrir neðan:

Meistaraflokkur karla:

1 Stefán Orri Ólafsson GL 2 8 F 17 80 75 70 80 305
2 Þórður Emil Ólafsson GL 4 4 F 21 76 73 84 76 309
3 Björn Viktor Viktorsson GL 5 7 F 23 76 82 74 79 311
T4 Hannes Marinó Ellertsson GL 6 5 F 28 79 79 81 77 316
T4 Andri Már Guðmundsson GM 3 9 F 28 78 79 78 81 316
6 Davíð Búason GL 6 14 F 29 78 79 74 86 317
7 Hróðmar Halldórsson GL 6 7 F 30 84 80 75 79 318
8 Kristján Kristjánsson GL 7 10 F 38 80 87 77 82 326
9 Pétur Vilbergur Georgsson GL 7 12 F 42 77 92 77 84 330
10 Kristvin Bjarnason GL 6 9 F 50 83 89 85 81 338

Meistaraflokkur kvenna:

1 Valdís Þóra Jónsdóttir GL -2 -1 F -8 71 68 70 71 280
2 Hulda B. Kjærnested Baldursd. GL 8 13 F 71 87 95 92 85 359

1. flokkur karla:

1 Alex Hinrik Haraldsson GL 6 5 F 10 69 74 78 77 298
2 Viktor Elvar Viktorsson GL 6 8 F 16 72 78 74 80 304
3 Trausti Freyr Jónsson GL 7 6 F 20 76 79 75 78 308
4 Ingi Fannar Eiríksson GL 5 7 F 21 79 77 74 79 309
5 Sigurður Elvar Þórólfsson GL 8 6 F 23 76 81 76 78 311
6 Guðlaugur Guðjón Kristinsson GL 8 8 F 28 83 72 81 80 316
T7 Búi Örlygsson GL 6 9 F 31 79 79 80 81 319
T7 Bjarki Georgsson GL 7 12 F 31 76 81 78 84 319
9 Guðmundur Hreiðarsson GL 7 11 F 34 81 81 77 83 322
10 Valdimar Ólafsson GL 6 10 F 36 82 80 80 82 324
11 Rúnar Freyr Ágústsson GL 8 8 F 37 81 82 82 80 325
12 Jóhann Þór Sigurðsson GL 6 9 F 40 86 80 81 81 328
13 Kristinn Jóhann Hjartarson GL 9 10 F 41 82 85 80 82 329
14 Birgir Arnar Birgisson GL 8 15 F 51 85 81 86 87 339
15 Davíð Örn Gunnarsson GL 10 11 F 54 84 86 89 83 342
16 Dean Edward Martin GL 8 15 F 57 86 85 87 87 345
17 Hlynur Sigurdórsson GL 7 15 F 59 90 84 86 87 347

1. flokkur kvenna:

1 Arna Magnúsdóttir GL 10 9 F 41 83 79 86 81 329
2 Bára Valdís Ármannsdóttir GL 12 22 F 58 78 88 86 94 346
3 Eva Jódís Pétursdóttir GL 16 12 F 62 88 82 96 84 350
4 Elín Dröfn Valsdóttir GL 13 16 F 78 99 87 92 88 366
5 Elísabet Valdimarsdóttir GL 16 19 F 85 89 93 100 91 373

2. flokkur karla:

1 Gabriel Þór Þórðarson GL 13 12 F 39 76 87 80 84 327
2 Jón Vilhelm Ákason GL 17 7 F 42 87 78 86 79 330
3 Vilhjálmur E Birgisson GL 11 8 F 44 85 83 84 80 332
4 Heimir Bergmann Hauksson GL 12 11 F 46 76 86 89 83 334
5 Magnús Már Karlsson GL 12 13 F 47 80 87 83 85 335
6 Ingimar Elfar Ágústsson GL 14 10 F 52 88 89 81 82 340
T7 Þorgeir Örn Bjarkason GL 11 13 F 59 90 89 83 85 347
T7 Hákon Svavarsson GR 10 19 F 59 86 87 83 91 347
9 Ellert Stefánsson GL 13 13 F 60 83 93 87 85 348
T10 Hjálmur Dór Hjálmsson GL 13 11 F 64 91 88 90 83 352
T10 Hafsteinn Þórisson GL 13 18 F 64 85 88 89 90 352
12 Hafsteinn Víðir Gunnarsson GL 11 20 F 66 89 87 86 92 354
13 Gunnar Davíð Einarsson GL 13 11 F 69 95 85 94 83 357
14 Heimir Eir Lárusson GL 13 19 F 73 91 92 87 91 361
15 Þröstur Vilhjálmsson GL 15 23 F 76 88 88 93 95 364
16 Bjarni Borgar Jóhannsson GL 15 18 F 80 91 92 95 90 368

2. flokkur kvenna:

1 Klara Kristvinsdóttir GL 17 9 F 60 89 89 89 81 348
2 Elsa Maren Steinarsdóttir GL 21 15 F 73 89 94 91 87 361
3 Ellen Ólafsdóttir GL 20 26 F 95 96 93 96 98 383
T4 Helga Dís Daníelsdóttir GL 20 26 F 99 94 101 94 98 387
T4 Þóranna Halldórsdóttir GL 21 23 F 99 94 96 102 95 387
6 Bryndís Rósa Jónsdóttir GL 23 33 F 103 92 98 96 105 391
7 Ella María Gunnarsdóttir GL 21 29 F 104 97 98 96 101 392
T8 Kristjana Jónsdóttir GL 22 25 F 110 98 101 102 97 398
T8 Rakel Óskarsdóttir GL 24 31 F 110 97 96 102 103 398
10 Sigríður E Blumenstein GL 21 26 F 112 96 101 105 98 400
11 Elísabet Sæmundsdóttir GL 24 26 F 125 103 111 101 98 413
12 Inga Hrönn Óttarsdóttir GL 29 37 F 136 102 99 114 109 424

3. flokkur karla:

1 Kári Kristvinsson GL 19 12 F 52 81 84 91 84 340
2 Einar Gíslason GL 18 20 F 62 83 89 86 92 350
3 Sölvi Már Sigurjónsson GL 20 15 F 67 91 86 91 87 355
4 Þórður Guðlaugsson GL 21 20 F 68 93 90 81 92 356
5 Theodór Freyr Hervarsson GL 18 12 F 69 91 90 92 84 357
6 Júlíus Pétur Ingólfsson GL 18 22 F 75 88 96 85 94 363
7 Bjarni Þór Ólafsson GL 21 23 F 80 93 88 92 95 368
8 Allan Freyr Vilhjálmsson GL 20 23 F 81 93 90 91 95 369
9 Einar Ottó Jónsson GL 17 21 F 84 94 91 94 93 372
T10 Jón Karl Kristján Traustason GL 20 23 F 88 97 96 88 95 376
T10 Tristan Freyr Traustason GL 20 22 F 88 94 94 94 94 376
T10 Jón Heiðar Sveinsson GL 21 27 F 88 94 93 90 99 376
13 Óli Björgvin Jónsson GL 22 24 F 89 96 94 91 96 377
14 Alfreð Þór Alfreðsson GL 19 23 F 91 100 95 89 95 379
15 Hallgrímur Þ Rögnvaldsson GL 17 16 F 92 97 98 97 88 380
16 Guðráður Gunnar Sigurðsson GL 20 19 F 94 97 99 95 91 382
T17 Lárus Hjaltested GL 19 24 F 98 102 94 94 96 386
T17 Bjarki Brynjarsson GL 23 26 F 98 99 98 91 98 386
19 Jóhann Þór Eiríksson GL 22 31 F 103 94 95 99 103 391
20 Kristleifur S Brandsson GL 22 20 F 104 89 104 107 92 392
21 Marinó Árnason GL 24 24 F 105 106 95 96 96 393
22 Magnús Daníel Brandsson GL 20 23 F 106 99 100 100 95 394
23 Pétur Sigurðsson GL 18 31 F 127 102 110 100 103 415

3. flokkur kvenna:

1 Jóna Björg Olsen GL 31 28 F 108 112 112 100 324
2 Helena Rut Steinsdóttir GL 31 41 F 114 110 107 113 330

4. flokkur karla:

1 Þórir Björgvinsson GL 24 24 F 116 106 104 98 96 404
2 Ægir Mar Jónsson GL 24 30 F 126 107 107 98 102 414
3 Einar Brandsson GL 24 44 F 162 108 104 122 116 450

Opinn flokkur konur fgj.30-54

1 Rósa Björk Lúðvíksdóttir GL 41 19 F 76 114 106 220
2 Jónína Rósa Halldórsdóttir GL 34 21 F 80 108 116 224
3 Gunnhildur Björnsdóttir GL 40 21 F 96 124 116 240
4 Jónína Líndal Sigmarsdóttir GL 37 28 F 100 119 125 244
5 Guðlaug Margrét Sverrisdóttir GL 41 29 F 111 123 132 255
6 Jóhanna Hugrún Hallsdóttir GL 37 27 F 112 126 130 256
7 Kolbrún Kjartansdóttir GL 45 28 F 114 124 134 258
8 Málfríður Hrönn Ríkharðsdóttir GL 41 31 F 115 127 132 259

Konur 50+:

1 Hrafnhildur Geirsdóttir GL 26 31 F 81 100 94 103 297
2 Ingunn Þóra Ríkharðsdóttir GL 17 28 F 89 105 100 100 305
3 Ólöf Agnarsdóttir GL 34 35 F 103 106 106 107 319

Konur 65+:

1 Guðrún Kristín Guðmundsdóttir GL 24 31 F 74 93 94 103 290

Karlar 55-69 ára:

1 Björn Bergmann Þórhallsson GL 7 14 F 34 80 84 86 250
2 Reynir Sigurbjörnsson GL 9 14 F 44 89 85 86 260
T3 Tryggvi Bjarnason GL 17 16 F 45 88 85 88 261
T3 Sigurður Grétar Davíðsson GL 14 15 F 45 84 90 87 261
5 Eiríkur Jónsson GL 16 17 F 48 86 89 89 264
6 Ástvaldur Jóhannsson NK 17 17 F 63 94 96 89 279
7 Guðmundur Bergmann Hannah GL 16 22 F 68 97 93 94 284

Yngri kylfingar – strákar – 9 holur:

1 Guðlaugur Þór Þórðarson GL 23 5 F 21 38 38
2 Birkir Hrafn Samúelsson GL 31 12 F 30 37 37
T3 Hilmar Veigar Ágústsson GL 31 16 F 31 36 36
T3 Sigurður Brynjarsson GL 47 31 F 51 36 36
T3 Árni Daníel Grétarsson GL 47 29 F 51 36 36
6 Hjörtur Hrafnsson GL 29 23 F 32 33 33
7 Marinó Ísak Dagsson GL 29 19 F 37 32 32
8 Bragi Friðrik Bjarnason GL 24 13 F 30 31 31

Yngri kylfingar – stelpur – 9 holur:

1 Vala María Sturludóttir GL 28 16 F 31 35 35
2 Elín Anna Viktorsdóttir GL 52 31 F 57 31 31
3 Viktoría Vala Hrafnsdóttir GL 52 38 F 80 14 14

Yngri kylfingar – strákar – 18 holur:

1 Björn Viktor Viktorsson GL 3 1 F 0 40 38 78
2 Kári Kristvinsson GL 20 21 F 39 39 36 75
3 Ingimar Elfar Ágústsson GL 14 18 F 33 35 32 67
4 Bjarki Brynjarsson GL 23 25 F 58 29 34 63
5 Tristan Freyr Traustason GL 13 14 F 42 23 35 58

Yngri kylfingar – stelpur – 18 holur:

1 Elsa Maren Steinarsdóttir GL 22 21 F 56 26 38 64