Daníel Ísak Steinarsson, GK. Mynd: Golf 1
Ragnheiður Jónsdóttir | júlí. 13. 2019 | 23:00

GK: Anna Sólveig og Daníel Ísak klúbbmeistarar 2019

Meistaramót Golfklúbbsins Keilis í Hafnarfirði fór fram dagana 7.-13. júlí og lauk í gær.

Þátttakendur í ár, sem luku keppni voru 341 og kepptu þeir í 25 flokkum.

Anna Sólveig Snorradóttir, klúbbmeistari GK, 2019. Mynd: Dalli

Klúbbmeistarar Keilis 2019 eru þau Anna Sólveig Snorradóttir og Daníel Ísak Steinarsson.

Sjá má úrslit í öllum flokkum hér að neðan að undanskildum úrslitum í barna- og öldungaflokkum, sem sér grein verður gerð fyrir:

Meistaraflokkur karla:

1 Daníel Ísak Steinarsson GK 0 2 F -3 69 71 68 73 281
2 Björgvin Sigurbergsson GK 1 -3 F -1 71 76 68 68 283
3 Vikar Jónasson GK 0 2 F 4 71 75 69 73 288
4 Henning Darri Þórðarson GK 1 1 F 10 74 79 69 72 294
5 Bjarni Sigþór Sigurðsson GK 3 1 F 11 76 72 75 72 295
6 Svanberg Addi Stefánsson GK 6 3 F 14 72 78 74 74 298
7 Bjarki Snær Halldórsson GK 6 3 F 18 74 76 78 74 302
8 Elías Beck Sigurþórsson GK 6 5 F 26 79 78 77 76 310
9 Björn Knútsson GK 6 11 F 27 72 79 78 82 311
T10 Benedikt Sveinsson GK 4 6 F 32 79 84 76 77 316
T10 Helgi Snær Björgvinsson GK 4 8 F 32 78 81 78 79 316
12 Ísak Jasonarson GÖ 6 11 F 37 80 76 83 82 321
13 Björn Kristinn Björnsson GK 6 16 F 42 83 77 79 87 326

Meistaraflokkur kvenna:

1 Anna Sólveig Snorradóttir GK 4 5 F 12 76 70 74 76 296
2 Sigurlaug Rún Jónsdóttir GK 6 9 F 17 76 70 75 80 301
3 Þórdís Geirsdóttir GK 4 7 F 22 71 81 76 78 306
4 Hafdís Alda Jóhannsdóttir GK 6 9 F 24 82 71 75 80 308

1. flokkur karla:

1 Ólafur Þór Ágústsson GK 4 4 F 13 71 74 77 75 297
2 Sveinbjörn Guðmundsson GK 3 11 F 19 74 78 69 82 303
T3 Kjartan Drafnarson GVS 3 2 F 20 75 79 77 73 304
T3 Gunnar Þór Halldórsson GK 3 8 F 20 74 76 75 79 304
5 Atli Már Grétarsson GK 4 7 F 21 77 77 73 78 305
6 Benedikt Árni Harðarson GÖ 4 8 F 22 75 76 76 79 306
7 Jón Erling Ragnarsson GK 4 9 F 23 75 73 79 80 307
T8 Jónas Hagan Guðmundsson GK 5 7 F 25 72 82 77 78 309
T8 Halldór Ásgrímur Ingólfsson GK 6 8 F 25 76 80 74 79 309
10 Árni Geir Ómarsson GKB 3 8 F 27 76 80 76 79 311
T11 Jakob Már Böðvarsson GK 5 8 F 28 75 83 75 79 312
T11 Guðni Siemsen Guðmundsson GK 7 9 F 28 80 78 74 80 312
T11 Bjarki Geir Logason GK 5 12 F 28 72 81 76 83 312
14 Kristján Ragnar Hansson GK 5 12 F 29 76 81 73 83 313
15 Jón Rafn Valdimarsson GK 6 8 F 30 79 78 78 79 314
16 Aron Atli Bergmann Valtýsson GK 4 8 F 31 77 73 86 79 315
17 Steingrímur Daði Kristjánsson GK 5 13 F 32 79 70 83 84 316
T18 Hálfdán Karl Þórðarson GK 5 6 F 33 87 80 73 77 317
T18 Magnús Pálsson GK 3 10 F 33 78 79 79 81 317
20 Jón Ingi Jóhannesson GK 6 18 F 35 77 78 75 89 319
T21 Páll Arnar Erlingsson GK 5 11 F 36 81 82 75 82 320
T21 Ásgeir Jón Guðbjartsson GK 3 13 F 36 76 86 74 84 320
T23 Guðjón Árnason GK 8 7 F 38 79 78 87 78 322
T23 Lárus Long GK 7 9 F 38 81 79 82 80 322
25 Arnar Logi Andrason GK 5 4 F 39 83 87 78 75 323
26 Pálmi Hlöðversson GEY 6 7 F 40 86 80 80 78 324
T27 Jóhann Kristján Hjaltason – 4 9 F 42 83 81 82 80 326
T27 Finnbogi Gylfason GK 9 13 F 42 79 83 80 84 326
T29 Stefán Ingvarsson GK 7 13 F 44 79 85 80 84 328
T29 Ívar Örn Arnarson GK 3 17 F 44 80 83 77 88 328
T31 Andri Ragnarsson GK 8 15 F 45 80 86 77 86 329
T31 Ingvi Geir Ómarsson GK 7 18 F 45 75 78 87 89 329
33 Ívar Ásgrímsson GK 7 13 F 46 77 81 88 84 330
34 Haukur Ólafsson GK 5 17 F 50 83 81 82 88 334
35 Björn Bergmann Björnsson GK 8 19 F 51 80 81 84 90 335
36 Bjarki Steinn l. Jónatansson GK 10 24 F 53 80 81 81 95 337
37 Magnús Birgisson GB 4 17 F 57 91 84 78 88 341
38 Stefán Þór Stefánsson GK 6 13 F 61 92 82 87 84 345
39 Aron Snær Þorbergsson GK 7 13 F 62 90 89 83 84 346   56

1. flokkur kvenna:

1 Marianna Ulriksen GK 11 18 F 45 85 77 78 89 329
2 Inga Lilja Hilmarsdóttir GK 13 10 F 46 84 84 81 81 330
T3 Margrét Berg Theódórsdóttir GK 9 7 F 47 89 82 82 78 331
T3 Jóna Karen Þorbjörnsdóttir GK 14 20 F 47 77 84 79 91 331
5 Hulda Soffía Hermannsdóttir GK 13 15 F 53 83 87 81 86 337
6 Helga Gunnarsdóttir GK 10 17 F 56 84 84 84 88 340
7 Íris Lorange Káradóttir GK 19 14 F 58 89 84 84 85 342
8 Margrét Sigmundsdóttir GK 13 23 F 64 82 82 90 94 348
9 Thelma Björt Jónsdóttir GK 12 19 F 68 87 84 91 90 352
10 Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir GK 14 23 F 73 86 88 89 94 357   66

2. flokkur karla:

1 Davíð Örvar Ólafsson GK 9 12 F 37 80 82 76 83 321
2 Guðmundur Örn Óskarsson GK 8 7 F 38 79 83 82 78 322
T3 Davíð Kristján Hreiðarsson GK 10 11 F 40 77 81 84 82 324
T3 Magnús Björn Sveinsson GK 11 8 F 40 79 82 84 79 324
5 Árni Freyr Guðnason GK 10 10 F 42 86 80 79 81 326
T6 Jóhann Björn Gulin GK 13 11 F 43 78 85 82 82 327
T6 Páll Ingólfsson GJÓ 9 15 F 43 79 81 81 86 327
T6 Ingvar Reynisson GK 10 15 F 43 83 79 79 86 327
9 Daði Granz GK 11 15 F 45 85 78 80 86 329
10 Jónas Sigurðsson GK 11 11 F 46 81 85 82 82 330
11 Lúðvík Arnarson GK 10 11 F 50 81 86 85 82 334
12 Stefán Atli Hjörleifsson GK 10 17 F 53 81 87 81 88 337
13 Ingvar Guðmundsson GK 14 15 F 56 80 91 83 86 340
14 Bergsveinn Guðmundsson GK 8 13 F 60 92 85 83 84 344
T15 Kristján Arason GK 12 9 F 61 80 88 97 80 345
T15 Jón Magnússon GK 10 13 F 61 85 85 91 84 345
17 Högni Bergþórsson GK 13 18 F 62 88 86 83 89 346
T18 Haukur Ingi Hjaltalín GK 13 16 F 64 84 89 88 87 348
T18 Leópold Sveinsson GK 12 16 F 64 87 86 88 87 348
T20 Þráinn Farestveit GK 11 12 F 65 94 87 85 83 349
T20 Smári Snær Sævarsson GK 10 14 F 65 85 89 90 85 349
T20 Sveinn Jónsson GK 10 14 F 65 83 98 83 85 349
T23 Róbert Sævar Magnússon GK 12 16 F 66 87 85 91 87 350
T23 Daníel Þór Ólason GK 14 19 F 66 90 85 85 90 350
T23 Jón Svarfdal Hauksson GK 12 22 F 66 84 85 88 93 350
T26 Trausti Bragason GK 15 17 F 70 88 90 88 88 354
T26 Elmar Þór Atlason GK 13 18 F 70 83 87 95 89 354
28 Hlynur Halldórsson GK 12 16 F 73 86 91 93 87 357
29 Jón Þór Erlingsson GK 11 14 F 77 90 92 94 85 361
30 Bjarni Frostason GK 9 16 F 84 102 91 88 87 368
31 Jóhann Sigurðsson GK 10 18 F 91 96 90 100 89 375
32 Gunnar Smith GK 10 26 F 104 107 98 86 97 388
33 Kristján Jónsson GK 12 33 F 105 97 95 93 104 389  99

2. flokkur kvenna: 

1 Katla Björg Sigurjónsdóttir GK 16 22 F 68 87 88 84 93 352
T2 Kristín Fjóla Gunnlaugsdóttir GK 17 16 F 69 92 84 90 87 353
T2 Þorbjörg Albertsdóttir GK 15 17 F 69 83 94 88 88 353
4 Arna Katrín Steinsen GK 22 22 F 73 89 85 90 93 357
5 Guðbjörg Erna Guðmundsdóttir GK 21 26 F 79 86 92 88 97 363
6 Dröfn Þórisdóttir GK 19 20 F 87 88 95 97 91 371
7 Lilja Bragadóttir GK 20 24 F 89 97 90 91 95 373
8 Ólöf Ásta Farestveit GK 20 27 F 90 89 94 93 98 374
9 Matthildur Helgadóttir GK 20 23 F 91 89 95 97 94 375
10 Dagbjört Bjarnadóttir GK 17 24 F 93 91 90 101 95 377
11 Agla Hreiðarsdóttir GK 19 27 F 98 89 96 99 98 382
12 Valgerður Bjarnadóttir GSE 16 29 F 99 95 93 95 100 383
T13 Silja Rún Gunnlaugsdóttir GK 21 23 F 105 101 97 97 94 389
T13 Ólöf Baldursdóttir GK 20 25 F 105 94 93 106 96 389
T15 Ingveldur Ingvarsdóttir GK 20 29 F 111 101 100 94 100 395
T15 Birna Ágústsdóttir GK 20 34 F 111 89 102 99 105 395
17 Dagmar Sigurlaug Gunnarsdóttir GK 21 27 F 112 104 99 95 98 396
18 Elín Fanney Ólafsdóttir GK 21 40 F 117 102 101 87 111 401
19 Unnur Sæmundsdóttir GK 21 39 F 121 99 98 98 110 405
20 Ragnheiður Ríkharðsdóttir GK 20 31 F 124 108 95 103 102 408
21 Ástríður Sólrún Grímsdóttir GK 22 35 F 131 101 101 107 106 415
22 Ágústa Ólafsdóttir GK 24 34 F 142 112 106 103 105 426   121

3. flokkur karla:

1 Kristján Helgason GK 16 16 F 65 87 90 85 87 349
2 Heiðar Bergmann Heiðarsson GK 14 25 F 67 90 87 78 96 351
3 Jón Arnberg Kristinsson GK 14 22 F 69 82 93 85 93 353
4 Örn Ólafsson GK 18 20 F 71 84 88 92 91 355
5 Ottó Leifsson GK 17 18 F 74 84 99 86 89 358
T6 Sævar Atli Veigsson GK 24 20 F 77 92 85 93 91 361
T6 Steinþór Víkingur Óskarsson GK 19 22 F 77 86 88 94 93 361
8 Vigfús Adolfsson GK 17 16 F 79 92 95 89 87 363
9 Guðjón Ágúst Gústafsson GK 15 16 F 82 86 106 87 87 366
10 Haukur Daníel Hrafnsson GK 15 14 F 85 86 92 106 85 369
T11 Logi Karlsson GK 17 13 F 86 84 96 106 84 370
T11 Hallgrímur Ólafsson GK 16 17 F 86 96 98 88 88 370
T11 Þórir Gíslason GK 19 21 F 86 91 94 93 92 370
T14 Albert Örn Eyþórsson GK 16 14 F 90 98 108 83 85 374
T14 Þorsteinn Kristján Ragnarsson GK 17 15 F 90 95 99 94 86 374
16 Óskar Óskarsson GK 17 22 F 91 86 101 95 93 375
17 Haraldur Örn Pálsson GK 14 25 F 92 85 95 100 96 376
18 Jón Ingvarsson GK 20 22 F 93 91 98 95 93 377
T19 Guðni Sigurður Ingvarsson GK 17 18 F 94 88 101 100 89 378
T19 Stefán Jónsson GK 16 22 F 94 98 99 88 93 378
T19 Einar Óskarsson GK 14 29 F 94 92 97 89 100 378
T22 Arnar Haukur Ævarsson GK 19 20 F 95 96 91 101 91 379
T22 Jóhannes G Erlingsson GK 17 33 F 95 94 86 95 104 379
T24 Egill Strange GK 19 25 F 97 98 96 91 96 381
T24 Gísli Vagn Jónsson GK 19 27 F 97 90 92 101 98 381
26 Daði Friðriksson GK 19 18 F 100 100 100 95 89 384
27 Guðmundur Ingi Karlsson GK 19 22 F 104 89 109 97 93 388
28 Hermann Björn Erlingsson GK 20 16 F 108 105 108 92 87 392
29 Ægir Örn Sigurgeirsson GK 21 38 F 110 96 95 94 109 394
30 Eggert Ólafur Jónsson GK 24 20 F 115 111 96 101 91 399
31 Jónas Árnason GK 19 33 F 123 105 103 95 104 407
32 Valdimar Óskarsson GK 16 28 F 125 102 97 111 99 409
33 Aðalsteinn Finsen GK 21 40 F 140 109 97 107 111 424   154

3. flokkur kvenna:

1 Eva Harpa Loftsdóttir GK 24 28 F 94 86 94 99 99 378
2 Helga Loftsdóttir GK 24 26 F 106 99 99 95 97 390
3 Margrét Sigurbjörnsdóttir GK 27 31 F 111 95 105 93 102 395
4 Dagný Sverrisdóttir GK 24 31 F 114 95 106 95 102 398
T5 Ingibjörg J Þorbergsdóttir GK 30 31 F 119 89 102 110 102 403
T5 Kristín Sigríður Geirsdóttir GK 27 31 F 119 98 104 99 102 403
7 Thelma Björk Árnadóttir GK 24 26 F 120 97 107 103 97 404
8 Kristín Jóna Magnúsdóttir GK 29 35 F 126 97 111 96 106 410
9 Björg Jónatansdóttir GK 28 39 F 127 100 100 101 110 411
10 Heba Brandsdóttir GK 25 24 F 128 103 118 96 95 412
11 Elín Soffía Harðardóttir GK 27 35 F 130 104 101 103 106 414
12 Sigrún Einarsdóttir GK 29 43 F 137 98 105 104 114 421
13 Elna Christel Johansen GK 26 33 F 138 108 108 102 104 422
14 Björk Pétursdóttir GK 29 33 F 142 115 106 101 104 426
T15 Ólafía Hreiðarsdóttir GK 26 41 F 143 108 100 107 112 427
T15 Halla Sigurgeirsdóttir GK 29 45 F 143 100 103 108 116 427
T17 Berglind Guðmundsdóttir GK 26 33 F 144 115 99 110 104 428
T17 Guðrún Emelía Victorsdóttir GK 28 34 F 144 105 107 111 105 428
T17 Hrefna Óskarsdóttir GK 30 41 F 144 110 105 101 112 428
T20 Guðríður Hjördís Baldursdóttir GK 30 40 F 146 114 104 101 111 430
T20 Lovísa Björg Traustadóttir GK 28 46 F 146 102 108 103 117 430
T22 Guðrún Ösp Þórgnýsdóttir GK 26 44 F 149 102 112 104 115 433
T22 Jóna Júlía Henningsdóttir GK 24 49 F 149 101 105 107 120 433  177

4. flokkur karla:

1 Gústav Axel Gunnlaugsson GK 19 15 F 56 95 88 86 269
2 Örvar Þór Guðmundsson GK 19 20 F 57 92 87 91 270
3 Jón Viðar Magnússon GK 20 27 F 80 98 97 98 293
4 Steinar Aronsson GK 30 30 F 81 91 102 101 294
5 Þorvaldur Ólafsson GO 22 33 F 82 98 93 104 295
6 Gísli Svanur Svansson GK 23 23 F 90 106 103 94 303
7 Þórður Heimir Sveinsson GK 24 31 F 91 105 97 102 304
8 Bjarnþór Harðarson GK 25 37 F 92 94 103 108 305
9 Rúnar Már Bragason GK 25 36 F 93 97 102 107 306
10 Úlfar Hróarsson GK 18 30 F 95 106 101 101 308
11 Þorbjörn Trausti Njálsson GK 22 32 F 97 99 108 103 310
12 Kristján Þór Henrysson GK 20 27 F 98 104 109 98 311
13 Kristján Árnason GK 20 34 F 102 100 110 105 315
14 Stefán Bjarnason GK 24 31 F 105 110 106 102 318
15 Daníel Karl Sveinbjörnsson GK 48 41 F 137 121 117 112 350
16 Hreiðar Gíslason GK 37 58 F 160 124 120 129 373  193

4. flokkur kvenna:

1 Hafdís Hafberg GK 32 37 F 93 98 100 108 306
2 Margrét Guðbrandsdóttir GK 31 43 F 108 105 102 114 321
3 Rósa Ólafsdóttir GK 33 42 F 110 105 105 113 323
4 Kristjana Björg Arnbjörnsdóttir GK 34 39 F 115 114 104 110 328
5 Björk Gunnarsdóttir GK 36 42 F 119 109 110 113 332
6 Freyja Margrét Sigurðardóttir GK 35 44 F 129 112 115 115 342
7 Helga R Stefánsdóttir GK 31 47 F 130 115 110 118 343
8 Gunnhildur H Sævarsdóttir GK 30 48 F 140 122 112 119 353
9 Selma Jónasdóttir GK 36 48 F 147 123 118 119 360
10 Guðrún Guðmundsdóttir GK 41 53 F 148 116 121 124 361
11 Ása María Valdimarsdóttir GK 33 50 F 158 123 127 121 371
12 Ingibjörg Jónsdóttir GK 34 61 F 183 135 129 132 396    205