Ragnheiður Jónsdóttir | júlí. 13. 2014 | 02:00

GK: Axel og Tinna klúbbmeistarar 2014 – Úrslit

Meistaramóti Keilis 2014 lauk í gærkvöldi með verðlaunaafhendingu.

340 Keilisfélagar tóku þátt í Meistaramótinu og var byrjað sunnudaginn 06. júlí og lauk því nú 12. júli 2014.

Veðrið var mjög misjafnt þessa vikuna. Þeir sem spiluðu fyrri part vikunnar fengu ágætis veður á meðan þeir sem spiluðu seinni part vikunnar fengu heldur risjótt veður.

Hvaleyrarvöllur er farin að líta mjög vel út og sérstaklega eru seinni níu holurnar í frábæru standi.

Axel Bóasson sigraði í meistaraflokki karla á 285 höggum (76-68-73-68) og í meistaraflokki kvenna sigraði Tinna Jóhannsdóttir á 311 höggum (80-82-71-78). Þau eru klúbbmeistarar Keilis 2014.

Verðlaunahafar í Meistaramóti GK 2014

Verðlaunahafar í Meistaramóti GK 2014

Helstu úrslit í öðrum flokkum var eftirfarandi:

Meistaraflokkur karla (11):  

1 Axel Bóasson GK -2 F 36 32 68 -3 76 68 73 68 285 1
2 Rúnar Arnórsson GK 0 F 40 32 72 1 73 73 71 72 289 5
3 Björgvin Sigurbergsson GK 1 F 37 37 74 3 75 72 75 74 296 12

 

Meistaraflokkur kvenna (6):

1 Tinna Jóhannsdóttir GK 4 F 40 38 78 7 80 82 71 78 311 27
2 Þórdís Geirsdóttir GK 6 F 38 41 79 8 84 81 77 79 321 37
3 Anna Sólveig Snorradóttir GK 5 F 47 41 88 17 86 80 79 88 333 49

 

1. flokkur karla (31):

1 Ragnar Ágúst Ragnarsson GK 4 F 38 34 72 1 82 71 76 72 301 17
2 Vikar Jónasson GK 4 F 39 37 76 5 80 74 75 76 305 21
3 Örn Tryggvi Gíslason GK 5 F 40 38 78 7 75 78 80 78 311 27
4 Halldór Ásgrímur Ingólfsson GK 5 F 39 41 80 9 75 80 76 80 311 27

 

2. flokkur karla (46): 

1 Lárus Long GK 9 F 46 43 89 18 82 81 78 89 330 46
2 Gunnar Þór Ármannsson GK 10 F 41 42 83 12 87 79 92 83 341 57
3 Bergsteinn Hjörleifsson GK 9 F 44 44 88 17 88 78 88 88 342 58

 

3. flokkur karla (51):

1 Lúðvík Geirsson GK 14 F 43 43 86 15 93 92 87 86 358 74
2 Haraldur H Stefánsson GK 15 F 47 46 93 22 87 86 92 93 358 74
3 Jón Arnberg Kristinsson GK 16 F 41 50 91 20 89 88 90 91 358 74

 

4. flokkur karla (21):

1 Pálmar Gíslason GK 18 F 43 41 84 13 95 92 84 271 58
2 Guðmundur Atli Arnarsson GK 18 F 44 45 89 18 94 89 89 272 59
3 Smári Eiríksson GK 18 F 47 50 97 26 92 90 97 279 66

 

5. flokkur karla (6):

1 Kristinn Snær Guðmundsson GK 18 F 42 48 90 19 102 90 90 282 69
2 Sigurjón Ragnar Kárason GK 18 F 48 49 97 26 98 100 97 295 82
3 Adam Þorsteinsson GK 18 F 48 50 98 27 104 93 98 295 82

 

1. flokkur kvenna (9):

1 Hildur Rún Guðjónsdóttir GK 8 F 39 41 80 9 93 78 73 80 324 40
2 Sigurlaug Rún Jónsdóttir GK 9 F 44 41 85 14 86 83 77 85 331 47
3 Hafdís Alda Jóhannsdóttir GK 7 F 43 42 85 14 91 78 78 85 332 48

 

2. flokkur kvenna (13)

1 Margrét Sigmundsdóttir GK 18 F 45 47 92 21 92 94 96 92 374 90
2 Jónína Kristjánsdóttir GK 17 F 48 49 97 26 92 94 92 97 375 91
3 Heiðrún Jóhannsdóttir GK 18 F 47 47 94 23 101 97 100 94 392 108

 

3. flokkur kvenna (18)

1 Kristín F Gunnlaugsdóttir GK 18 F 49 48 97 26 95 94 97 286 73
2 Kristrún Runólfsdóttir 18 F 49 48 97 26 100 95 97 292 79
3 Agla Hreiðarsdóttir GK 18 F 45 51 96 25 97 105 96 298 85

4. flokkur kvenna (19)

1 Helga Loftsdóttir GK 18 F 53 54 107 36 109 98 107 314 101
2 Elna Christel Johansen GK 18 F 55 50 105 34 114 102 105 321 108
3 Sigríður Magnúsdóttir GK 18 F 58 55 113 42 108 103 113 324 111

Öldungar karlar fgj. 0-15 (26):

1 Kristján V Kristjánsson GK 6 F 41 42 83 12 81 81 83 245 32
2 Tryggvi Þór Tryggvason GK 6 F 40 43 83 12 78 85 83 246 33
3 Sigurður Aðalsteinsson GK 5 F 41 45 86 15 84 76 86 246 33

 

Öldungar karlar fgj.15-34 (20)

1 Ágúst Knútsson GK 17 F 44 45 89 18 95 92 89 276 63
2 Jón Vignir Karlsson GK 14 F 48 45 93 22 92 92 93 277 64
3 Hálfdán Kristjánsson GK 16 F 50 47 97 26 89 93 97 279 66

 

Öldungar 70 ára bláir teigar (19):

1 Guðlaugur Gíslason GK 10 F 48 43 91 20 85 79 91 255 42
2 Elías Þ Magnússon GK 14 F 44 42 86 15 89 93 86 268 55
3 Jón S Friðjónsson GK 12 F 45 49 94 23 93 86 94 273 60

 

Öldungar konur 0-18 (3):

1 Erla Adolfsdóttir GK 10 F 43 44 87 16 89 83 87 259 46
2 Sigrún Ragna Sigurðardóttir GK 18 F 48 56 104 33 110 103 104 317 104
3 Hjördís Ingvadóttir GK 17 F 53 63 116 45 98 107 116 321 108

 

K0nur 65+ (7):

1 Sigrún Margrét Ragnarsdóttir GK 10 F 42 47 89 18 84 84 89 257 44
2 Guðrún Ágústa Eggertsdóttir GK 13 F 49 47 96 25 94 79 96 269 56
3 Inga Magnúsdóttir GK 16 F 46 46 92 21 89 96 92 277 64

 

Strákaflokkur 14 ára og yngri (5):

1 Daníel Ísak Steinarsson GK 8 F 43 37 80 9 82 82 80 244 31
2 Ólafur Arnar Jónsson GK 18 F 48 52 100 29 103 97 100 300 87
3 Steingrímur Daði Kristjánsson GK 18 F 56 54 110 39 103 105 110 318 105

 

Drengjaflokkur 15-16 ára (13): 

1 Helgi Snær Björgvinsson GK 5 F 36 38 74 3 75 73 74 222 9
2 Aron Atli Bergmann Valtýsson GK 7 F 36 37 73 2 84 76 73 233 20
3 Sverrir Kristinsson GK 8 F 42 40 82 11 83 79 82 244 31

 

Stelpuflokkur 14 ára og yngri (2):

1 Íris Lorange Káradóttir GK 18 F 47 47 94 23 94 89 94 277 64
2 Thelma Björt Jónsdóttir GK 18 F 59 63 122 51 112 118 122 352 139

 

Telpuflokkur 15-16 ára (6):

1 Thelma Sveinsdóttir GK 13 F 39 40 79 8 86 89 79 254 41
2 Harpa Líf Bjarkadóttir GK 18 F 44 41 85 14 85 91 85 261 48
3 Melkorka Knútsdóttir GK 17 F 47 51 98 27 83 84 98 265 52

 

Meistaramót barna Sveinkotsvelli (10): 

1 Bjarki Snær Halldórsson GK 32 F 0 47 47 16 44 41 47 132 39
2 Krummi Týr Gíslason GK 32 F 0 51 51 20 62 54 51 167 74
3 Jóna Karen Þorbjörnsdóttir GK 33 F 0 57 57 26 54 60 57 171 78